മുന്‍സിപ്പാലിറ്റി

തൃപ്പുണിത്തുറ മുന്‍സിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അമ്പലം 4 രാധിക വർമ്മ
അമ്മന്കോവില് 3 രജനി ചന്ദ്രൻ
ആട്ടപ്രയിൽ 3 വി.എം.ഷൈനി
ചക്കംകുളങ്ങര 2 വേണുഗോപാലൻ
ചക്കുപറമ്പ് 2 രോഹിണി (അമ്മു)
ചങ്ങംപുത്ത 3 സിന്ധു വിൽ‌സൺ
ചാത്തരി 2 കെ.ജി.ബിജു
ചിത്രപ്പുഴ 2 എം.എം.ബിജു
ചൂരക്കാട് 3 രാജശ്രീ ചളിയത്
എളമനത്തോപ്പ്‌ 3 വള്ളി രവി
എലുമാണ 2 വിജയശ്രീ.കെ.ർ
ഗാന്ധിപുരം 1 നിഷ രാജേന്ദ്രൻ
ഹിൽപാലസ് 1 തിലോത്തമ സുരേഷ്
ഐ ഒ സി 1 ചന്ദ്രിക ദേവി
ഇല്ലിക്കാപ്പാടി 1 ഇന്ദു ശശി തൈക്കാട്ട്
ഇരുമ്പനം 1 ടി.സ്.ഉല്ലാസൻ
ഇയറിട്ടിൽ 2 ജഷീർ
കന്നംകുളങ്ങര 2 ശകുന്തള ജയകുമാർ
കരിങ്ങാച്ചിറ 3 സിന്ധു മധുകുമാർ
ക്യംതാ 1 മഞ്ജു ബിനു
മകളിയാം 1 ഓമന രാജൻ
മരംകുളങ്ങര 3 ടി .കെ .ഷൈൻ
മാർക്കറ്റ് 3 ബൈജു .എ .വി
മാത്തൂർ 1 നിഷ തമ്പി
മേക്കര 4 കെ ജി സത്യവ്രതൻ
നനപ്പിള്ളി 1 അനിൽ കുമാർ
ജ്ഞാനം തുരുത് 3 കെ.വി.ഫ്രാൻസിസ്
നോർത്ത് വ്യമീതി 1 ഷീന ഗിരീഷ്
പള്ളിപ്പറമ്പ് കാവ് 3 രഞ്ജി ആന്റണി
പനക്കൽ 1 പ്രീതി വിനയചന്ദ്രൻ
പാവംകുളങ്ങര 3 വി പി ഷെബിൻ
പെരീക്കാട് 1 ജോഷിയ സേവ്യർ
പിഷാരികോവിൽ 1 അനൂപ് ബോസ്
പോസ്റ്റ് ഓഫീസിൽ 2 രഞ്ജിത്ത് മാഷ്
പോട്ടയിൽ 4 ഓ.വി.സലിം
പുലിയന്നൂർ 1 ടി.ജി.ബിജു
പുത്തൻ കുളങ്ങര 2 പി.സി.രാജീവ്
പുതിയകാവ് 1 ഇ കെ കൃഷ്ണൻകുട്ടി
റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ 1 ദീപ്തി സുമേഷ്
സ്റ്റേറ്റ് 3 വിജയ കുമാർ വി ർ
തമാരംകുളങ്ങര 1 അരുൺ സ്
തേവര്കാവ് 1 ജയാ പരമേശ്വരൻ
തിരുവംകുളം 3 കെ.വി.സജു
തിരുവംകുളം അമ്പലം 3 കെ.ർ.സുകുമാരൻ
തൊണ്ടൂർ 1 നന്ദകുമാർ ആറ്റുപുരത് (കണ്ണൻ)
തോപ്പിൽ 2 വള്ളി മുരളീധരൻ
ട്രാക്കോ കമ്പനി 2 പി .എ .ബിജു
വലിയത്തറ 3 റീമ സന്തോഷ്
വെള്ളകിനാക്കൽ 3 സീന സുരേഷ്
യൂ ഡി എഫ് – 9 , എൽ ഡി എഫ്– 25, ബി ജെ പി + – 13 , ഒ ടി എച് – 2
മുവാറ്റുപുഴ മുന്‍സിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഈസ്റ്റ് ഹൈ സ്കൂൾ 1 അബ്ദുൽ സലാം കെ എ
ഹൊസ്സിങ് ബോർഡ് 1 കെ ബി ബിനീഷ്‌കുമാർ
ഇലാഹിയ സ്കൂൾ 1 ഉമമത് സലിം
ജെ ബി സ്കൂൾ 2 മേരി ജോർജ് തോട്ടം
ജനശക്തി 3 വിജയകുമാർ (ചിന്നം പറമ്പത്)
കിഴക്കേക്കര 5 സി എം സീതി
എം ഐ ഇ ടി സ്കൂൾ 4 സുമീഷ് നൗഷാദ്
മരടി യു പി സ്കൂൾ 2 ജയകൃഷ്ണൻ നായർ
മാർക്കറ്റ് 2 ഷൈല അബ്ദുല്ല
മോഡൽ ഹൈ സ്കൂൾ 2 ജിനു ആന്റണി
മോളിക്കുടി 4 എം എ സഹീർ
മൂന്നുകണ്ടോത്തെ കോളനി 1 ജെയ്സൺ തോട്ടത്തിൽ
മുനിസിപ്പൽ കോളനി 2 ശാലീന ബഷീർ
മുനിസിപ്പൽ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പാർക്ക് 1 പി പി നിഷ
മുനിസിപ്പൽ ഓഫീസ് 4 സന്തോഷ്‌കുമാർ .പി .കെ .
മുനിസിപ്പൽ പാർക്ക് 4 സേവ്യർ കെ ജെ
മുവാറ്റുപുഴ ക്ലബ് 1 ബിന്ദു സുരേഷ്‌കുമാർ
എൻ എസ് എസ് സ്കൂൾ 2 പി പ്രേംചന്ദ്
പണ്ടാരിമല 3 സെലിൻ ജോർജ്
പെരുമാറ്റോം 5 സി എം ഷുക്കൂർ
പേട്ട 3 ഷിജി തങ്കപ്പൻ
രണ്ടാർകര 2 പ്രമീള ഗിരീഷ്‌കുമാർ
എസ് എൻ ഡി പി സ്കൂൾ 3 സിന്ധു ഷൈജു
സംഗമം 2 രാജി ദിലീപ്
താലൂക്ക് ഹോസ്പിറ്റൽ 3 ശൈലജ അശോകൻ
തർബിയത് സ്കൂൾ 2 നൂറുദ്ധീൻ (ഉബൈസ് )
തീകൊള്ളിപ്പറ 1 ഉഷ ശശിധരൻ
വാഴപ്പിള്ളി സെൻട്രൽ 1 പി കെ ബാബുരാജ്
യൂ ഡി എഫ് – 10 , എൽ ഡി എഫ് – 15 , ബി ജെ പി + – 2 , ഒ ടി എച് – 1
കോതമംഗലം മുന്‍സിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അമ്പലപ്പറമ്പ് 1 ജോർജ് അമ്പാട്ട്
അമ്പലപ്പടി 1 എൽദോസ് കീച്ചേരി
ബ്ലോക്ക് ഓഫീസ് 1 കെ കെ ബിനു
ചേലാട് 4 ലിസി പോൾ പുന്നക്കൽ
ചിറപ്പടി 2 മഞ്ജു തോമസ്
പള്ളി 3 ടീന മാത്യു
കോളേജ് 1 പ്രസന്ന മുരളീധരൻ
ഇളംകാവ് 4 ഹരി എൻ വൃന്ദാവൻ
ഇലവുംപറമ്പ് 2 റെജി ജോസ്
കല്ലാട് 2 ഹെലൻ ടൈറ്റസ്‌
കാരക്കുന്നം 1 മഞ്ജു സിജു
കരിങ്ങഴ 4 സിന്ധു ജിജോ
കറുകടം 1 എ ജി ജോർജ്
കൊള്ളിക്കാട്‌ 3 ഭാനുമതി ടീച്ചർ
കൊമെന്താ 1 കെ വി തോമസ്
കൊറിയമേള 1 അനൂപ് ടി ഇട്ടൻ
കുത്തുകുഴി 2 ശാലിനി മുരളി
മാളികകണ്ടം 1 ജാൻസി മാത്യു
മാരമംഗലം 1 ബിനു ചെറിയാൻ
മതിരപ്പിള്ളി 3 ഷീബ എൽദോസ്
പറയിത്തോട്ടം 3 സോജൻ മണിയിരിക്കകൾ
പുതുപ്പാടി 3 ഷെമീർ പനക്കൽ
രാമല്ലൂർ 2 തങ്കമ്മ കുരിയൻ (സെൽവി)
തങ്കളം 2 കെ എ നൗഷാദ്
ടൗൺ നോർത്ത് 2 പ്രിൻസി എൽദോസ്
ടൗൺ സൗത്ത് 3 സലിം ചെറിയാൻ
വളടിത്തണ്ടു 3 മേരി പൗലോസ്(സീന സജു)
വലിയകാവ്‌ 1 പി ർ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
വേണ്ടുവഴി നോർത്ത് 3 സിജു തോമസ്
വേണ്ടുവഴി സൗത്ത് 1 അംബിക സജി
വിളയിൽ 1 മൈതീൻ മുഹമ്മദ്(ജയ്)
യു ഡി എഫ് – 19 ,എൽ ഡി എഫ് – 7 , ബി ജെ പി + – 0 , ഒ ടി എച് – 5
പെരുമ്പാവൂർ മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആശ്രമം 2 മോഹൻ ബേബി
ചക്കരക്കാട്ട് 4 സത്യ ജയകൃഷ്ണൻ
പള്ളി 3 മേഴ്‌സി
കെ എസ് ആർ ടി സി 1 മിനി ജോഷി
കടുവൾ 1 നിഷ വിനയൻ
കാരാട്ടുപള്ളിക്കര 2 ലിഷ
കൊന്നങ്കുടി 2 റാണി ടീച്ചർ
കുന്നംപിള്ളി ചിറ 2 ബീന രാജൻ
ലൈബ്രറി 1 എം ജി ജയചന്ദ്രൻ
മരുത് കവല 1 ജെസ്സി എജി
മസ്ജിദ് 4 പി എം ബഷീർ
മുനിസിപ്പൽ ഓഫീസ് 4 റീജ വിജയൻ
നാഗഞ്ചേരി മന 2 ജോൺ ജേക്കബ് (റെജി)
നീലംകുളങ്ങര 1 ഓമന സുബ്രമണ്യൻ
പങ്കുളം 1 ശാന്ത പ്രഭാകരൻ
പാറപ്പുറം 4 സീന അബൂബക്കർ
പെരിയാരവല്ലി ക്ലബ് 2 ബിജു ജോൺ ജേക്കബ്
പൂപ്പണി 3 വത്സല രവികുമാർ
റയോൺപുരം 2 മണികണ്ഠൻ അപ്പു
ശാസ്തമംഗലം 2 പി മനോഹരൻ
സൗത്ത് വള്ളം 4 ഇമ്പിച്ചിക്കോയ എം എം
താലൂക്ക് ഹോസ്പിറ്റൽ 1 ഉഷ ദിവാകരൻ
ക്ഷേത്രം വാർഡ് 3 സുലേഖ ഗോപാലകൃഷ്ണൻ
തൃക്കപാരമ്പ്‌ 2 അലി.കെ.എം
തുരുത്തിപ്പറമ്പ് 1 അനിൽകുമാർ (അഡ്വ.അനിൽ ശങ്കരമംഗലം)
വള്ളം നോർത്ത് 2 വി .പി .ബാബു
വല്ലോം തോട് 2 സജീന (സജീന ഹസ്സൻ)
യൂ ഡി എഫ് – 8, എൽ ഡി എഫ് – 13, ബി ജെ പി + – 3 ,ഒ ടി എച് – 3
ആലുവ മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആശാൻ കോളനി 1 ഓമന ഹരി
കനാല് 1 കെ ജയകുമാർ
ദേശം കടവ് 3 സജിത സഗീർ
ഗണപതി ക്ഷേത്രം 2 ജെറോമി മിഖായേൽ
ഗുരുമന്ദിരം 3 ലിസി എബ്രഹാം
കടത്തുകടവ് 1 എം ടി ജേക്കബ്
ലൈബ്രറി 6 സെബി വി ബാസ്റ്റിൻ
മാധവപുരം 3 രാജീവ് സകരിയ
മദ്രസ്സ 2 ലളിത ഗാനശാൻ
മന 2 ഓമന (സി .ഓമന )
മണപ്പുറം 2 മനോജ് ജി കൃഷ്ണൻ
മംഗലപ്പുഴ സെമിനാരി 3 ലീന ജോർജ്
മാർക്കറ്റ് 1 വി ചന്ദ്രൻ
മുനിസിപ്പൽ ഓഫീസ് 1 മിനി ബൈജു
നസ്രത് 1 ടെൻസി വര്ഗീസ്
ഊമൻകുഴിത്തടം 3 സൗമ്യ കാട്ടുങ്ങൽ
പാലസ് 3 കെ വി സരള
പ്രിയദർശിനി 3 ശ്യാം പദമാനഭം
പുളിഞ്ചോട് 1 ജെബി മദർ ഹിഷാം
ശാസ്ത്ര ക്ഷേത്രം 2 എ സി സന്തോഷ് കുമാർ
സ്നേഹാലയം 1 ടിംമി ടീച്ചർ
സെൻറ് അനസ് പള്ളി 2 പി സി ആന്റണി (ആന്റപ്പൻ)
താലൂക് ഹോസ്പിറ്റൽ 1 ഷിജി ടീച്ചർ
താണ്ടിക്കൽ 2 പി എം മൂസക്കുട്ടി
തൃക്കുന്നത് 1 ലിജി ജോയ്
ട്രഷറി 2 ലോലിത ശിവദാസൻ
യൂ ഡി എഫ് – 14, എൽ ഡി എഫ് – 9 , ബി ജെ പി + – 1 , ഒ ടി എച് – 2
കളമശ്ശേരി മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചാക്യടം 1 എ.കൃഷ്ണകുമാർ (മാണി)
ചങ്ങമ്പുഴ നഗർ 4 സുജിത് പവിത്രൻ
ഗ്ലാസ് കോളനി 1 ജെസ്സി പീറ്റർ
എച് എം ടി എസ്റ്റേറ്റ് 1 വി.എസ്.അബൂബക്കർ
എച് എം ടി ജംഗ്ഷൻ 3 എ.എ.പരീദ്
ഹിൽ വാലി 3 ബക്കർ കണ്ണോത്
ഇൻഡസ്ട്രിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് 2 ദീന റാഫേൽ
കെ ബി പാർക്ക് 1 അഞ്ചു മനോജ് മാണി
കങ്കാരപ്പടി 2 ടി.എസ്.അബൂബക്കർ
കണ്ണംകുളം 4 എം.എ.വഹാബ്
കൂനംതൈ 3 ജലീൽ പാമങ്ങാടൻ
കുറുപ്രാ 4 മൈമൂനത് അഷ്‌റഫ്
ലൈബ്രറി 1 മഞ്ജു ബാബു
മെഡിക്കൽ കോളേജ് 2 മിനി സോമദാസ്‌
മിനി ടൗൺ ഹാൾ 2 ലീല വിശ്വൻ
മുനിസിപ്പൽ 3 സബീന ജബ്ബാർ
മ്യൂസിയം 1 സുല്ഫത് ഇസ്മായിൽ
മുട്ടാർ 2 ജിജി പ്രസാദ്
നോർത്ത് കളമശ്ശേരി 4 സാദിഖ്
പാറക്കെട്ടുമാല 3 ഹെന്നി ബേബി
പരുത്തലി 3 മാർട്ടിൻ തായങ്കേരി
പെരിങ്ങഴ 1 ടി.എ.അബ്ദുൽ സലാം
പൈപ്പ്‌ലൈൻ 1 സിന്ധു ഹരീഷ്
പുളിയമ്പുറം 4 റീന സുരേന്ദ്രൻ
പുന്നക്കാട്ട് 2 സിന്ധു സുരേഷ്
പുതുപ്പള്ളിപ്രം 1 ലൈബി ബാബു
രാജഗിരി 3 ഷൈനി ആന്റണി
റോക്കവെൽ 4 ഷീബ അസൈനാർ
ശാന്തിനഗർ അനെക്സ് 3 എ ടി സി കുഞ്ഞുമോൻ
സെൻറ് ജോസഫ്‌സ് 5 വീമോൾ വര്ഗീസ്
സബ് സ്റ്റേഷൻ 1 ബിജു മോഹൻ
സുന്ദരഗിരി 2 എൻ .രവി
തേവക്കൽ 4 സി.എ.ഹുസ്സൈൻ
തൃക്കാക്കര അമ്പലം 1 ബിനി ജിനു
ടോൾഗേറ്റ് 2 ബിന്ദു മനോഹരൻ
ടൗൺ ഹാൾ 3 റുഖിയ ജമാൽ
ഉണിച്ചിറ 2 ടി.ആർ.ബിജു
യൂണിവേഴ്സിറ്റി 3 ഷാജഹാൻ കടപ്പള്ളി
യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളനി 1 എ.കെ.ബഷീർ
വടക്കോട് 7 കെ.എ.സിദ്ദിഖ്
വാട്ടേക്കുന്നം 3 ഗോപാലകൃഷ്ണപിള്ള
വിടക്കുഴ 1 ഉഷ വേണുഗോപാൽ

യു ഡി എഫ് -23,എൽ ഡി എഫ് – 15 , ബി ജെ പി + – 0 , ഒ ടി എച് – 4

നോർത്ത് പറവൂർ മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഫയർ സ്റ്റേഷൻ 4 കെ. ജി .ഹരിദാസൻ
കണ്ണൻ ചിറ 2 സി.പി.ജയൻ
കന്നംകുളങ്ങര 2 ലൈജോ ജോൺസൻ (ടീച്ചർ)
കെടാമംഗലം 1 ജ്യോതി ദിനേശൻ
കെടാമംഗലം പാപ്പുകുട്ടി 1 അജിത ഗോപാലൻ
കേസരി 2 രാജേഷ് പൂക്കാടൻ
കേശവ ദേവ് 2 ഡി.രാജ്‌കുമാർ
കിഴക്കേപ്രം 3 എസ് . ശ്രീകുമാരി
കോട്ടയ്ക്കകം 3 കെ. ജെ .ഷൈൻ ടീച്ചർ
കുറുന്തോട്ടി പറമ്പ് 2 സുനിൽ സുകുമാരൻ
മാർക്കറ്റ് 1 മിനി ഷിബു
മാട്ടുമ്മൽ നീണ്ടൂർ 1 ജിൻസി ജിബു
നന്ത്യാട്ട് കുന്നം 3 രമേഷ് . ഡി . കുറുപ്പ്
നാന്ദികുളങ്ങര 4 സ്വപ്ന
പള്ളം തുരുത് 1 വത്സല പ്രസന്നകുമാർ
പള്ളിത്താഴം 3 കെ .സുധാകരൻ പിള്ള
പാറാവുത്തറ 2 പ്രദീപ് തോപ്പിൽ
പെരുമ്പടന്ന 2 ശൈത്യ റോയ്
പെരുമ്പടന്ന സൗത്ത് 2 കെ.രാമചന്ദ്രൻ
പെരുവരം 2 വി .എ .പ്രഭാവതി ടീച്ചർ
എസ് എൻ വി സ്കൂൾ 1 ടി. വി. നിതിൻ
സമൂഹം സ്കൂൾ 1 ആശ ദേവദാസ്
ശാന്തി നഗർ 2 ടെന്നി തോമസ്
സ്റ്റേഡിയം 2 ജലജ രവീന്ദ്രൻ
തോന്യകാവ് 2 ഷീബ പ്രതാപൻ
ടൗൺ ഹാൾ 1 ജെസ്സി രാജു
വാണിയക്കാട് 3 കെ. എ. വിദ്യാനന്ദൻ
വഴിക്കുളങ്ങര 2 സജി നമ്പ്യാത്
വെടിമര 1 നബീസ ബാവ
യു ഡി എഫ്- 15, എൽ ഡി എഫ്- 13 ,ബി ജെ പി+ – 1, ഒ ടി എച്- 0
അങ്കമാലി മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
എയർപോർട്ട് 1 ടി വൈ ഏലിയാസ്
ചക്കര പറമ്പ് 5 രജി മാത്യു
ചമ്പന്നൂർ നോർത്ത് 2 ലിലി വര്ഗീസ്
ചമ്പന്നൂർ സൗത്ത് 3 സാജി ജോസഫ്
ചെത്തിക്കോട് 2 വിനീത ദിലീപ്
ഇ കോളനി 3 വിൽ‌സൺ മുണ്ടാടൻ
ഈസ്റ്റ് അങ്ങാടി 2 ബാസ്റ്റിൻ പാറക്കൽ
ജി വാർഡ് 1 രേഖ ശ്രീജേഷ്
ഹെഡ് ക്വാർട്ടേഴ്‌സ് 2 ബിനു ബി അയ്യമ്പിള്ളി
ഐ ഐ പി 1 ബിജി ജെറി
ജെ ബി എസ് 2 എം ജെ ബേബി മേനാച്ചേരി
ജോസേപ്പുറം 1 അഭിലാഷ് ജോസഫ്
കല്ലുപാലം 2 കെ കെ സാലി
കവരപ്പറമ്പ് 3 സുബ്രൻ കെ ആർ
കോതകുളങ്ങര ഈസ്റ്റ് 3 റീത്ത പോൾ
കോതകുളങ്ങര വെസ്റ്റ് 1 പുഷ്പ മോഹനൻ
മങ്ങാട്ടുകാരാ 3 ലീല സദാനന്ദൻ
മണിയംകുളം 2 ടി ടി ദേവസ്സിക്കുട്ടി
മുല്ലശ്ശേരി 3 ഷെൽസി ജിൻസൺ
മൈത്രി വാർഡ് 5 വര്ഗീസ് വെമ്പിളിയത്
നസ്രത് 2 ഷൈട്ട ബെന്നി
പാലിയേക്കര 3 സിനിമോൾ കിഴക്കേടത്
പീച്ചാനിക്കാട്‌ 2 ഷോബി ജോർജ്
റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ 2 സജി വര്ഗീസ്
സമാജം വാർഡ് 3 സുലോചന എം എ (രമണി)
തിരുനയത്തോട് 1 എം എസ് ഗിരീഷ് കുമാർ
ടൗൺ വാർഡ് 2 എം എസ് ഗിരീഷ് കുമാർ
വലവഴി 1 ഗ്രേസി ടീച്ചർ
വേങ്ങൂർ നോർത്ത് 1 ബിനി ബി നായർ
വേങ്ങൂർ സൗത്ത് 2 ലേഖ മധു
യു ഡി എഫ്- 9 , എൽ ഡി എഫ്- 19 ,ബി ജെ പി+ – 0 ,ഒ ടി എച്- 2
ഏലൂർ മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആലുപ്പുറം 2 ജോസഫ് ഷെറി
അംബേദ്ക്കർ 2 എം .എ .ജെയിംസ്
ദേവസ്വം പടം 2 ഗീത രാജു
എടമുള 2 ചന്ദ്രമതി കുഞ്ഞപ്പൻ
ഇലഞ്ഞിക്കൽ 3 കാർത്തികേയൻ
ഏലൂർ ഡിപ്പോ 3 ടി.കെ.സതീഷ്
ഏലൂർ കിഴക്കുഭാഗം 1 പി.എം.അബൂബക്കർ
ഏലൂർ നോർത്ത് 1 കുഞ്ഞപ്പൻ
ഏലൂർ നോർത്ത് ഈസ്റ്റ് 1 അബ്ദുൽ ലത്തീഫ്
ഹെഡ് ക്വാർട്ടേഴ്‌സ് വാർഡ് 3 ബിന്ദു
ഹെഡ് ക്വാർട്ടേഴ്‌സ് വെസ്റ്റ് 1 ടി .എൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
കൊച്ചാൽ 2 മഞ്ജു. എം.മേനോൻ
കോട്ടക്കുന്ന് 2 ചാർളി ജെയിംസ്
കുട്ടിക്കാട്ടുകാര സൗത്ത് 1 അൽഫോൻസാ ജോയ് കൊട്ടിക്കര
കുഴിക്കണ്ടം 3 എ.ഡി.സുജിൽ
മദപ്പാട്ട് 3 ലീല ബാബു
മഞ്ഞുമ്മൽ 2 വി.എ.ജെസ്സി
മഞ്ഞുമ്മൽ ഈസ്റ്റ് 2 ബിജി സുബ്രഹ്മണ്യൻ
മഞ്ഞുമ്മൽ സൗത്ത് 1 നെൽസൺ കൊറീയ
മഞ്ഞുമ്മൽ വെസ്റ്റ് 1 പി.അജിത് കുമാർ
മേപ്പിരിക്കുന്ന് 4 ഷെറിൻ സദൻ
മുട്ടാർ ഈസ്റ്റ് 3 എ.കെ.നവാസ്
മുട്ടാർ വെസ്റ്റ് 2 മെറ്റിൽഡ ജെയിംസ് (സിബി)
പാറക്കൽ 1 അഗന്സ് ജോസഫ്
പാതാളം 2 ജാസ്മിൻ മുഹമ്മദ്‌കുഞ്
പാതേലക്കാട് 3 സിജി ബാബു
പാട്ടുപുരക്കൽ 1 ടിഷ വേണു
പുത്തലത് 2 നസീറ റസാഖ്
പുതിയ റോഡ് 2 സാജൻ ജോസഫ്
താരമാലി 4 സി.ബി.റഹീമ
ടൗൺ ഷിപ് 1 സി.പി.ഉഷ
യു ഡി എഫ്- 10 , എൽ ഡി എഫ് – 17 , ബി ജെ പി+ – 2 , ഒ ടി എച് – 2
തൃക്കാക്കര മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അത്താണി 1 എം.ടി.ഓമന
ബി എം നഗർ 1 അജ്ജുന ഹാഷിം
ചെറുമുട്ടപുഴക്കര 1 ജാൻസി ജോർജ്
ചിറ്റേത്തുകാര 2 ടി.എം.അലി
ദേശീയകവല 2 സാബു ഫ്രാൻസിസ്
ഇടച്ചിറ 4 റംസി ജലീൽ
ഹൗസിങ് ബോർഡ് കോളനി 2 ടി എം അഷറഫ്
കാക്കനാട് 3 ലിജി സുരേഷ്
കാക്കനാട് ഹെൽത്ത് സെന്റർ 4 സ്മിത സണ്ണി
കലതിക്കുഴി 1 അബ്ദുൽ റഫീഖ്.പി.സ് (റഫീഖ് പൂതേളിൽ)
കമ്പിവേലി 5 കെ എ നജീബ്
കണ്ണങ്കേരി 3 കെ.പി.ശിവൻ
കരിമക്കാട് 1 നിഷാബീവി ടി എ
കെന്നഡി മുക്ക് 5 റാണിമാരി സന്തോഷ്
കൊല്ലംകുടി മുഗൾ 1 സി.എ.നിഷാദ്
കുടിലിമുക്ക് 1 അസ്മ നൗഹാദ്
കുന്നത്തുചിറ 3 ഷീല ചാരു
കുന്നെപറമ്പ് വെസ്റ്റ് 3 സന്തോഷ്
കുന്നെപറമ്പ് ഈസ്റ്റ് 6 റുഖിയ മുഹമ്മദലി
കുഴിക്കാട്ടുമൂല 3 ദിവ്യ പ്രമോദ്
മലേപ്പള്ളി 2 യൂസഫ് പി എം
മാമ്പിള്ളിപ്പറമ്പ് 1 ആന്റണി പ്രവര
മരോട്ടിച്ചുവട് 1 അജിത തങ്കപ്പൻ
മാവേലിപുരം 2 രഞ്ജിനി ഉണ്ണി
മോഡൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജ് 1 ആയിഷ അൻവർ
എൻ ജി ഓ ക്വാർട്ടേഴ്‌സ് 3 സീന റഹ്മാൻ
നവോദയ 3 എൻ .കെ.പ്രദീപ്
നിലംപതിഞ്ഞിമുകൾ 1 നീനു.കെ.കെ
ഒളിക്കുഴി 1 ഉമൈബ അഷറഫ്
പടമുകൾ 3 സി പി സാജൻ
പാലച്ചുവട് 1 ഉഷ പ്രവീൺ
സഹകരണ റോഡ് 1 ജിജോ ചിങ്ങംത്തറ
സ്നേഹനിലയം 4 സോമി റെജി
ടി വി സെന്റർ 3 നാസർ
തനപാടം 3 പി എം സലിം
തെങ്ങോട് 1 എൽദോ.കെ.മാത്യു
തോപ്പിൽ നോർത്ത് 1 മേരി കുരിയൻ
തോപ്പിൽ സൗത്ത് 2 ടി ടി ബാബു
തൃക്കാക്കര 1 ഷബ്‌ന മെഹർ അലി
തുതിയൂർ 3 കെ.എം.മാത്യു (ജിമി)
വല്യാട്ട് മുഗൾ 1 കെ.ടി.എൽദോ
വാഴക്കാല ഈസ്റ്റ് 3 ശിഹാബ്. എം .എം
വാഴക്കാല വെസ്റ്റ് 2 ഇ.എം. മജീദ്
യു ഡി എഫ്- 21 , എൽ ഡി എഫ്- 13 , ബി ജെ പി+ – 0 ,ഒ ടി എച് – 9
മരട് മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അമ്പലക്കടവ് 4 വി.ജി.ഷിബു
അംബേദ്‌കർ നഗർ 2 സ്വാമിനാ സുജിത്
ആയുർവേദ ഹോസ്പിറ്റൽ 2 ജിൻസൺ പീറ്റർ
ജെ ബി യെസ് സ്കൂൾ 2 രാജി തമ്പി
കൈരളി നഗർ 1 ടി ആർ കൃഷ്ണകുമാർ
കണ്ണാടിക്കാട് ഈസ്റ്റ് 1 ആൻ്റണി ആശാംപറമ്പു
കാട്ടിത്തറ 2 മോളി ജെയിംസ്
കുണ്ടന്നൂർ ജംഗ്ഷൻ 3 സുനില സിബി
കുണ്ടന്നൂർ നോർത്ത് 2 ടി കെ ദേവരാജൻ
കുന്നലകാട് 3 ആർ കെ സുരേഷ് ബാബു
മങ്കയിൽ 3 സുനിൽകുമാർ.എം.പി
മണ്ണപ്പറമ്പ് 1 എം.വി.ഉല്ലാസ്
മരട് നോർത്ത് 1 ബിന്ദു പ്രശാന്ത്
മാർട്ടിൻപുറം 2 വത്സ ജോൺ
നേരവത്തു 2 സുജാത ശിശുപാലൻ
നെട്ടൂർ നോർത്ത് 5 സന്തോഷ്
നെട്ടൂർ സൗത്ത് 1 ദിവ്യ അനിൽകുമാർ
നോർത്ത് കോളനി 1 പി.ജെ.ജോൺസൻ
നോർത്ത് പാട്ടുപുരക്കൽ 2 ദേവൂസ്
പാണ്ഡവത്തു 1 അജിത നന്ദകുമാർ
പെരിങ്ങാട്ടു പറമ്പു 1 ജമീല
പുറകേളി 3 ജബ്ബാർ പാപ്പനാ
എസ് വി യു പി യെസ് 5 ടി.എച് .നാദിറ
ശങ്കർ നഗർ 2 ഷീല സദാശിവൻ
ശാന്തിവനം 1 അജിത കുമാരി
ശാസ്ത്രിനഗർ 1 എൻ വി ബാലകൃഷ്ണൻ
സൊസൈറ്റി 3 മിനി ഉദയൻ
സബ് റെജിസ്ട്രർ ഓഫീസ്‌ 2 ബേബി പോൾ
തണ്ടാശ്ശേരി 1 ബിനു ജോസഫ്
തട്ടേക്കാട് 1 ദിഷ പ്രതാപൻ
തെക്കേപാട്ടുപുരക്കൽ 4 ബോബൻ നെടുംപറമ്പിൽ
തുരുത്തി 1 കെ എ ദേവസി
വളന്തക്കാട് 5 രതി ദിവാകരൻ
യു ഡി എഫ്- 15, എൽ ഡി എഫ്- 15, ബി ജെ പി+ – 0 , ഒ ടി എച് – 3
പിറവം മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഇടപ്പള്ളിച്ചിറ 1 അയ്ഷ മാധവൻ
ഇല്ലിക്കമുക്കട 2 സിന്ധു ജെയിംസ്
കക്കാട് സെൻട്രൽ 1 തമ്പി പുതുവാകുന്നേൽ
കക്കാട് ഈസ്റ്റ് 2 ശശി
കക്കാട് സൗത്ത് 3 ഷൈബി രാജു
കക്കാട് വെസ്റ്റ് 2 സിനി സൈമൺ കോനാട്ട് മുല്ലപ്പിള്ളിൽ
കളമ്പൂർ ഇട്ടിയർമല 2 ജിൽസ് പെരിയപ്പുറം
കളമ്പൂർ സൗത്ത് 1 ആതിര രാജൻ
കളമ്പൂർ വെസ്റ്റ് 4 മുകേഷ് തങ്കപ്പൻ
കല്ലുമട 1 അജേഷ് മനോഹർ
കാരാക്കോട് 3 സോജൻ ജോർജ്
കൊള്ളിക്കൽ 1 ജിൻസി രാജു
കൊമ്പനമാല 3 നീതു ഡിജോ
മുളക്കുളം 1 അന്നമ്മ ഡോമി ചിറപ്പുറത്
നാമക്കുഴി 2 തോമസ് ടി കെ
പാലച്ചുവട് നോർത്ത് 1 അരുൺ കല്ലറക്കൽ
പാഴൂർ സെൻട്രൽ 1 ബിബിൻ ജോസ്
പാഴൂർ ഈസ്റ്റ് 1 ഉണ്ണി വല്ലയിൽ
പാഴൂർ നോർത്ത് 3 ബെന്നി (ബെന്നി വി വര്ഗീസ്)
പാഴൂർ സൗത്ത് 2 വത്സല വര്ഗീസ് (സാറാക്കുട്ടി)
പാഴൂർ വെസ്റ്റ് 1 എൽസ അനൂപ്
പിറവം ഈസ്റ്റ് 3 സുനിത വിമൽ
പിറവം നോർത്ത് 4 സാബു കെ ജേക്കബ്
പിറവം സൗത്ത് 3 സിജി സുകുമാരൻ
പിറവം ടൗൺ 3 റീജ(റീജ ഷാജു വെള്ളാപ്പിള്ളിൽ)
തോട്ടഭാഗം നോർത്ത് 4 മെബിൻ ബേബി
തോട്ടഭാഗം സൗത്ത് 4 ഷിജി ഗോപകുമാർ
യു ഡി എഫ്- 15 , എൽ ഡി എഫ്- 9, ബി ജെ പി+ – 1 , ഒ ടി എച് – 2
കൂത്താട്ടുകുളം മുനിസിപ്പാലിറ്റി
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അമ്പലം വാർഡ് 3 ബിന്ദു മനോജ്
അർജ്ജുനൻമല വാർഡ് 1 നളിനി ബാലകൃഷ്ണൻ
ബാപ്പുജി വാർഡ് 2 സി എൻ പ്രഭാകുമാർ
ചമ്പമല വാർഡ് 2 സി വി ബേബി
ചേലക്കപ്പടി വാർഡ് 3 സീന ജോൺസൻ
ചോരകുഴി വാർഡ് 3 എ യെസ് രാജൻ
ദേവമാതാ വാർഡ് 1 ഗ്രേസി ജോർജ്
ഇടയാർ ഈസ്റ്റ് വാർഡ് 4 സണ്ണി കുര്യാക്കോസ്
ഇടയാർ വെസ്റ്റ് വാർഡ് 3 റോയ് എബ്രഹാം
ഹൈ സ്കൂൾ വാർഡ് 1 പ്രിൻസ് പോൾ ജോൺ
കിഴകൊമ്പ് സെന്റർ വാർഡ് 2 വിജയ ശിവൻ
കുംകുമശ്ശേരി വാർഡ് 3 വത്സമ്മ ബേബി
എം.പി.ഐ വാർഡ് 1 ഫെബിഷ് വി ജോർജ്
മഞ്ചേരിക്കുന്നു വാർഡ് 4 ബിജു ജോൺ
മംഗലത്തുതാഴം സൗത്ത് വാർഡ് 1 ലീല കുര്യാക്കോസ്
മംഗലത്തുതാഴം വാർഡ് 3 വസുമതി അമ്മ
പൈട്ടക്കുളം വാർഡ് 2 ജീനമ്മ സിബി
പീടികപ്പടി വാർഡ് 2 തോമസ് ജോൺ
ശ്രീധരീയം വാർഡ് 1 ഓമന
സബ് സ്റ്റേഷൻ വാർഡ് 1 ലിനു പുളിയനാനിക്കൽ
തളിക്കുന്നു വാർഡ് 2 ഷീബ രാജു
ടൗൺ വാർഡ് 2 എം എം അശോകൻ
യു.പി. സ്കൂൾ വാർഡ് 1 പി സി ജോസ്
വടകര വാർഡ് 1 ഓമന ബേബി
വെങ്കുളം വാർഡ് 3 സാറ ടി സ്

യു ഡി എഫ്- 12 , എൽ ഡി എഫ്- 10 , ബി ജെ പി+ – 0 , ഒ ടി എച് – 3