നഗരസഭാ

കൊച്ചി കോർപ്പറേഷൻ
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര് പാർട്ടി പാർട്ടി ഗ്രൂപ്പ് വോട്ട്
അമരാവതി 2 ബെനഡിക് ഫെർണാണ്ടസ് (ബെന്നി) സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 2517
അയ്യപ്പൻകാവ് 6 ദീപക് ജോയ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1018
ചക്കമഠം 5 സനീഷാ അജീബ് സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 961

ചക്കരപ്പറമ്പ്

1 പി.എം.നസീമ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2242
ചളിക്കവട്ടം 4 സിമി ടീച്ചർ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1776
ചമ്പക്കര 2 വി.പി.ചന്ദ്രൻ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1151
ചെറളായി 4 ശ്യാമള എസ് പ്രഭു ബി ജെ പി ബി ജെ പി+ 1828
ചുള്ളിക്കൽ 2 ആന്റണി ഫ്രാൻസിസ് ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1131
ദേവൻകുളങ്ങര 3 വിജയകുമാർ (വിജു) ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1866
ഇടക്കൊച്ചി നോർത്ത് 2 കെ ജെ ബേസിൽ കോൺ (എസ് ) എൽ ഡി എഫ് 2949
ഏറവേലി 4 ഷമീന ടീച്ചർ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1553
ഇടക്കൊച്ചി സൗത്ത് 2 പ്രതിഭ അൻസാരി ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1666
ഇടപ്പള്ളി 4 പി ജി രാധാകൃഷ്ണൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1897

എളമക്കര നോർത്ത്

2 ബീന മഹേഷ് സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1768

എളമക്കര സൗത്ത്

7 വി ആർ സുധീർ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2599
എളംകുളം 3 സൗമിനി ജൈൻ (മേയർ ) ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1683
എറണാകുളം സെൻട്രൽ 4 സുധ ദിലീപ്കുമാർ ബി ജെ പി ബി ജെ പി+ 1604
എറണാകുളം നോർത്ത് 2 ഗ്രേസി ബാബു ജേക്കബ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1338
എറണാകുളം സൗത്ത് 1 കെ വി പി കൃഷ്ണകുമാർ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1316
ഫോർട്ട് കൊച്ചി 4 ഷൈനി മാത്യു ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1469
ഫോർട്കൊച്ചി വെളി 4 ഷീബ ലാൽ ജെ ഡി (എസ് ) എൽ ഡി എഫ് 2103
ഗാന്ധി നഗർ 4 പൂർണിമ നാരായൺ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 2448
ഗിരിനഗർ 5 പി ഡി മാർട്ടിൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 970
ഐലൻഡ് നോർത്ത് 3 മാലിനി ബിജു ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 350
ഐലൻഡ് സൗത്ത് 3 ശകൃത ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 678
കടവന്ത്ര 2 ജോസഫ് പി ജെ(ജോൺസൻ മാഷ്) കെ സി എം യു ഡി എഫ് 1948
കടെഭാഗം 4 ഹേമ പ്രഹ്ലാദൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2419
കലൂർ സൗത്ത് 1 അരിസ്റ്റോട്ടിൽ എം ജി ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1315
കലൂർ-നോർത്ത് 4 പി എം ഹാരിസ് ഐ യു എം എൽ യു ഡി എഫ് 1306
കൽവതി 4 സീനത് റഷീദ് ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1113
കരണക്കോടം 1 ജെസ്സി ജേക്കബ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2016
കരിപ്പാലം 1 ബിന്ദു ലീവിന് സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1946
കറുകപ്പിള്ളി 1 ടി ജെ വിനോദ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1406
കരുവേലിപ്പടി 2 വത്സല ഗിരീഷ് സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1304
കത്രികടവ് 1 ഗ്രേസി ജോസഫ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2463
കൊച്ചങ്ങാടി 8 സുനിത അഷറഫ് ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1407
കൊണം 2 കെ ആർ പ്രേമകുമാർ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2536
കോന്തുരുത്തി 5 സി കെ പീറ്റർ ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1415
കുന്നുംപുറം 2 ജഗദംബിക (അംബിക സുദർശൻ) സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 2265
മാമംഗലം 3 ജോസഫ് അലക്സ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1245
മനശ്ശേരി 3 ജോസ് മറിയ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1165
മട്ടാഞ്ചേരി 3 അഷ്‌റഫ്. ടി.കെ (ഷറഫ്) ഐ യു എം എൽ യു ഡി എഫ് 2650
മൂലംകുഴി 4 പി എസ് പ്രകാശ് സിപി(എം) സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 2254
മുണ്ടംവേലി 4 കെ ജെ പ്രകാശൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 3147
നമ്പ്യാപുരം 1 ഗീത പ്രഭാകരൻ ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 2412
നസ്രത് 2 ആന്റണി.കെ.ജെ. സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1304
പച്ചാളം 3 ആൽബർട്ട് അമ്പലത്തിങ്കൽ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2614
പാടിവട്ടം 3 സി.ഡി. വത്സലകുമാരി സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 939
പാലാരിവട്ടം 2 അഡ്വ.മിനിമോൾ വി.കെ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2199
പള്ളുരുത്തി -കച്ചേരിപ്പടി 4 തമ്പി സുബ്രമണ്യൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2535
പനമ്പിള്ളി നഗർ 1 ആന്റണി പൈനുത്തര ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1741
പനയപ്പിള്ളി 1 ജയന്തി പ്രേംനാഥ് സി പി ഐ(എം എൽ ) മറ്റുള്ളവ 1792
പെരുമനൂർ 2 കെ എക്സ് ഫ്രാൻസിസ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2054
പെരുമ്പടപ്പ് 1 ജലജാമണി ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2117
പോണേക്കര 1 എലിസബത്ത് (ഷീല) സെബാസ്റ്റ്യൻ ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1357
പൊന്നുരുന്നി 1 രാജീവ് കെ ചന്ദ്രശേഖരൻ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 2107
പൊന്നുരുന്നി ഈസ്റ്റ് 2 നിഷ ദിനേശ് സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1457
പൂണിത്തുറ 4 സാബു എ ബി ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2088
പൊട്ടക്കുഴി 3 ചിമ്മിനി സി പി ഐ എൽ ഡി എഫ് 1337
പുല്ലർദേശം 3 സുനില സെൽവൻ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 2767
പുതുക്കലവട്ടം 3 രവിക്കുട്ടൻ കെ കെ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1926
രവിപുരം 3 ഡേവിഡ് പറമ്പിത്തറ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 850
തമ്മനം 1 അജി ഫ്രാൻസിസ് സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 2479
തറേഭാഗം 4 പ്രീതി കെ എച് ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1525
തട്ടാഴം 1 അൻസാ ജെയിംസ് ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1616
തഴുപ്പ് 4 ടി കെ ശംസുദ്ധീൻ ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 1642
തേവര 1 എലിസബത്ത് ടീച്ചർ ഐ എൻ ഡി മറ്റുള്ളവ 776
തോപ്പുംപടി 1 കെ കെ കുഞ്ഞച്ചൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 2034
തൃക്കണ്ണാർവട്ടം 10 കട്ടിശ്ശേരി മുഹമ്മദ് ഹംസ കുഞ്ഞു എൻ സി പി എൽ ഡി എഫ് 1407
വടുതല ഈസ്റ്റ് 7 ഓ പി സുനിൽ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1561
വടുതല വെസ്റ്റ് 2 ഡെലീന പിൻഹീറോ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1915
വെണ്ണല 3 എം.ബി.മുരളീധരൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1922
വൈറ്റില 5 പി.എസ്.ഷൈൻ സി പി ഐ(എം ) എൽ ഡി എഫ് 1255
വൈറ്റില ജനത 3 എം പ്രേമചന്ദ്രൻ ഐ എൻ സി യു ഡി എഫ് 1402
യു ഡി എഫ് – 38 എൽ ഡി എഫ് – 23 ബി ജെ പി+ – 2 മറ്റുള്ളവ – 11